
BARAZA LA USHAURI LA WATUMIAJI WA HUDUMA 

ZA USAFIRI WA ANGA 

 

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA 
       

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba Baraza la Ushauri la Watumiaji wa 
Huduma za Usafiri wa Anga (TCAA CCC) litauza kwa njia ya mnada wa hadhara 
mali chakavu  siku ya Jumamosi, tarehe 14 Januari, 2023 kuanzia saa tatu 
asubuhi katika Ofisi za Baraza zinazopatikana Kinondoni karibu kabisa na Ubalozi 
wa Ufaransa. Mali hizi chakavu zinajumuisha vifaa vya tehama , vifaa vya Ofisi  na 
samani za Ofisi.  

MASHARTI YA MNADA 

• Chombo/Kifaa kitauzwa kama kilivyo na mahali kilipo. 

• Atakayetaja bei ya juu kabla ya nyundo kugongwa ndiye atakayeuziwa kifaa. 

• Aliyetaja bei ya juu siyo lazima auziwe kama bei hiyo haijafikia bei 
elekezi. 

• Kwa vifaa na samani,Mnunuzi atatakiwa kulipa papohapo asilimia 
mia moja (100%) ya thamani ya chombo/kifaa alichonunua.Mnunuzi 
akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa 
chombo/kifaa husika. 

• Mnunuzi ataruhusiwa kuchukua vifaa vyake kutoka eneo la Baraza 
lililotajwa hapo juu baada ya kukamilisha malipo yote. 

 

LIMETOLEWA NA: 
KATIBU MTENDAJI, 

BARAZA LA USHAURI LA WATUMIAJI WA HUDUMA ZA USAFIRI WA ANGA , 

JENGO LA WAKALA WA MAJENGO TANZANIA (TBA), 

MAKUTANO YA BARABARA YA ALI HASSAN MWINYI NA KILIMANI, 

S.L.P 12242, 

DAR ES SALAAM. 

Kwa Maelezo zaidi piga simu 0742 427747 


